Multibagger Share ३३ हजारांचा शेअर्स गेला ११०० पार, हजारांचे उमेदवारीनं दिले ३.५० कोटी

Multibagger Share शेअर सध्या अनिश्चिततेचा काळ. एक अमेरिका आणि जोडणी आर्थिक घराकडे तर दुसर्‍याने अशाप्रकारे मोठ्याने या संकटाच्या देशाची कपात सुरू केली आहे. या सर्वांशिवाय, वाढत्या महागाईला तोंडी देशांशी संबंधित मध्यवर्ती बँका व्याजदरात व्हिडिओ वाढवत आहेत. आम्ही तुम्हाला अशा शेअर्सबद्दल सांगणार आहोत ज्यांची किंमत एक रुपयापेक्षा कमी होती. मात्र दीर्घकाळात त्यांनी उमेदवारांना कोट्यशवले आहे. Multibagger Share

३३ हजारांचा शेअर्स ११०० पार

पहा सविस्तर माहिती

 

ज्या करोडदाराने 20 त्याचे  आणि ती राखून ठेवली असेल तर त्याचे मूल्य आज 3.50 रूपये असेल. या शेअरने आपल्या मालकांना मालामाला केली आहे.गेल्या एका व्यापारी कंपनीच्या शेअर्समध्ये 6 उत्तराहून अधिक वाढ झाली आहे. दुसरा, ज्या उमेदवाराने ज्योती रेजिच्या शेअर्समध्ये 6 पूर्वीच्या मालकीन्स केली असेल, त्यांना 50 लोकशाहींपेक्षा अधिक रिटर्न अक्षरे असतील.

कंपनीच्या शेअर्सने शेअर केले आहेत 251 प्रवाशांनी झेपला आहे. ज्योती रेजिन्सचा 52 ब्रुंचा उच्चांकी स्तर 1818.45 रुपये आहे. तर, बीएसईवर 52 वारांचा नीचांकी स्तर 322.68 रुपये आहे. (Tip – Share Share on Facebook Share to Twitter Share to Facebook Share to Pinterest Share to Twitter Share to Facebook Share to Pinterest.

या ऑर्डरमुळे सध्याची ऑर्डर बुक मजबूत झाली आहे आणि पुढील 24 महिन्यांत म्हणजे FY23, FY24 आणि FY25 मध्ये अंमलात येईल असे कंपनीने म्हटले आहे. डांग, रुकुममधील 33/11 केव्ही सबस्टेशन आणि 33 केव्ही, 11 केव्ही, 400 व्ही लाइन आणि वितरण प्रणाली नेटवर्कचे डिझाइन, उभारणी, चाचणी आणि कार्यान्वित करणे यासह साहित्य उपकरणे, संबंधित उपकरणे आणि आवश्यक स्थापना सेवांच्या खरेदीसाठी ऑर्डर प्राप्त झाली आहे. नेपाळचे पूर्व आणि बैताडी जिल्हे., सालासर टेक्नो इंजिनीअरिंगने स्टॉक एक्सचेंज फाइलिंगमध्ये सांगितले.

2023 मध्ये आता खरेदी करण्यासाठी सर्वोत्तम मल्टीबॅगर स्टॉक

मॅनेजमेंट टीमचे अग्रवाल यांना मिळालेल्या ऑर्डरवर टिप्पणी करताना म्हणतात: “आम्हाला ~ रुपये किमतीची ही महत्त्वपूर्ण ऑर्डर जाहीर करताना अतिशय आनंद होत आहे. नेपाळ विद्युत प्राधिकरणाकडून 143 कोटी, जो कोणत्याही परदेशी देशाने सालासर टेक्नो इंजिनियरिंग लिमिटेडला दिलेला पहिला ईपीसी ऑर्डर आहे.

या ऑर्डरमुळे आम्हाला निर्यात बाजारपेठेत आमची उपस्थिती प्रस्थापित करता आली आहे आणि STEL च्या ऑर्डर्सची रचना, पुरवठा आणि अंमलबजावणी करण्यासाठी STEL च्या सतत प्रयत्नांवर आणि वर्गातील उद्योग मानकांचे सर्वोत्तम पालन करत असताना परकीय क्लायंटने दिलेल्या विश्वासाची साक्ष म्हणून कार्य करते. पुढे, या ऑर्डर विजयामुळे मोठ्या ऑर्डर्सची अंमलबजावणी,

अत्याधुनिक संशोधन आणि विकासासह उत्पादने विकसित करण्यात आमची ताकद दिसून येते आणि सर्वात महत्त्वाचे म्हणजे चपळ सेवा अंमलबजावणी कार्यसंघांद्वारे समर्थित नाविन्यपूर्ण, किफायतशीर आणि आधुनिक अभियांत्रिकी समाधाने वितरीत करण्याचे अंतिम ध्येय साध्य करण्यासाठी STEL चा दृष्टीकोन.

Multibagger Share आर्थिक आघाडीवर, ऑर्डरच्या या विजयामुळे आमचे आधीच मजबूत ऑर्डर-बुक मजबूत होते आणि चांगले मार्जिन मिळण्याची अपेक्षा आहे. आमचा असा विश्वास आहे की STEL च्या वाढीच्या प्रवासातील ही केवळ एक रोमांचक टप्प्याची सुरुवात आहे आणि आमचे कौशल्य, डोमेन ज्ञान आणि अत्याधुनिक उत्पादन कौशल्याच्या बळावर आम्ही संपूर्ण भौगोलिक क्षेत्रांमध्ये आमच्यापुढे असलेल्या संधीचा फायदा घेण्यासाठी योग्यरित्या सज्ज आहोत.”

मल्टीबॅगर स्टॉक्स म्हणजे काय ?

हे एखाद्या कंपनीचे इक्विटी शेअर्स असतात जे त्याच्या अधिग्रहणाच्या संबंधित खर्चापेक्षा अनेक पट जास्त परतावा देतात. या साठ्यांचा शोध सर्वप्रथम पीटर लिंचने लावला होता, जो त्याच्या ‘वन अप ऑन वॉल स्ट्रीट’ या पुस्तकात प्रकाशित झाला होता.

प्रचंड वाढीची क्षमता असलेल्या, ध्वनी व्यवस्थापन आणि उत्पादन तंत्रांचे प्रात्यक्षिक असलेल्या कंपन्यांद्वारे जारी केले जातात. हे कंपनीचे उत्कृष्ट संशोधन आणि विकास कौशल्ये देखील प्रदर्शित करते, ज्यामुळे या उत्पादनाला बाजारात उच्च मागणी निर्माण करता येते.

तथापि, काही उदाहरणांमध्ये, मल्टीबॅगर स्टॉक्स 2022 देशामध्ये विकसित होत असलेला आर्थिक बबल देखील प्रतिबिंबित करू शकतो, ज्याचे दीर्घकालीन देशाच्या आर्थिक बाजारावर प्रतिकूल परिणाम होऊ शकतात.

३३ हजारांचा शेअर्स ११०० पार

पहा सविस्तर माहिती

 

मल्टीबॅगर शेअर्स व्युत्पन्न करण्यासाठी कंपनीकडे कोणती वैशिष्ट्ये असली पाहिजेत 

एखाद्या कंपनीची मजबूत वाढ त्याच्या उत्पादनाच्या बाजारपेठेत मोठ्या प्रमाणावर विक्रीशी संबंधित आहे. हे साध्य करण्यासाठी, अशा कंपन्यांकडून दर्जेदार उत्पादने वितरित करावी लागतात, ज्यामुळे ग्राहकांना प्रचंड समाधान मिळते. एखाद्या उत्पादनाच्या संशोधन आणि विकासामध्ये मोठ्या प्रमाणात गुंतवणूक करावी लागते आणि कंपन्यांनी स्टॉक एक्स्चेंजमध्ये त्याचे सिक्युरिटीज मल्टीबॅगर स्टॉक म्हणून नोंदवावेत.

स्टार्ट-अप कंपन्या ग्राहकांच्या वापरासाठी प्रचंड वाव असलेली उत्पादने लॉन्च करत आहेत आणि कोणतेही जवळचे पर्याय नसल्यामुळे बाजारात मोठ्या प्रमाणात मागणी निर्माण होण्याची शक्यता आहे. या कंपन्या मल्टीबॅगर स्टॉक जारी करून त्यांचे पेड-अप भांडवल वाढवू शकतात.

बाजारात मक्तेदारी किंवा डुओपॉली म्हणून काम करणाऱ्या कंपन्यांना मल्टीबॅगर शेअर्स जारीकर्ता म्हणून वर्गीकृत केले जाऊ शकते. प्रवेश निर्बंधांसह आक्रमक किंमत धोरण, कंपन्यांना त्यांचे एकूण उत्पन्न वाढविण्यात मदत करू शकते.

उच्च वाढ

तुम्ही मल्टीबॅगर स्टॉक्स सहज ओळखू शकता. उच्च-नफा निर्मिती आणि मर्यादित कर्ज दायित्व प्रदर्शित करणारे व्यवसाय शीर्ष दावेदार आहेत. मल्टीबॅगर शेअर्सची प्रति शेअर उच्च कमाई देखील आहे, ज्यामुळे गुंतवणुकीच्या रकमेवर तुमचे लाभांश उत्पन्न वाढते. या कंपन्यांचे कर्ज ते इक्विटी गुणोत्तर कमी असते, जे मजबूत आर्थिक व्यवस्थापन कौशल्य दर्शवते.

किंमत ते कमाई वाढीचे प्रमाण (पीईजी) देखील जास्त आहे, कारण समभागाच्या एका युनिट मूल्यावरील परतावा हा प्राथमिक गुंतवणुकीच्या अनेक पट असतो.

उत्कृष्ट व्यवस्थापन कौशल्ये

मल्टीबॅगर स्टॉक प्रशिक्षित आणि अनुभवी व्यवस्थापक असलेल्या कंपन्यांद्वारे जारी केले जातात. अकार्यक्षम व्यवस्थापनामुळे, उत्पादन साखळीमध्ये योग्य प्रवाह राखला जाण्याची शक्यता नाही, कारण उत्पादन आणि विक्री साखळीतील समन्वय सदोष असेल. अशा कंपन्यांद्वारे अनेक विश्लेषक देखील इष्टतम किंमत पातळी ओळखण्यासाठी, महसुलात जास्तीत जास्त वाढ सुनिश्चित करण्यासाठी नियुक्त केले जातात.

लार्ज कॅप फंड

मल्टीबॅगर शेअर्स सामान्यत: नुकतेच बाजारात लॉन्च केलेल्या कंपन्यांद्वारे जारी केले जातात, त्यामुळे गुंतवणुकीची जोखीम पातळी वाढते. दुसरीकडे, लार्ज-कॅप फंड, रु. पेक्षा जास्त बाजार भांडवल असलेल्या कंपन्यांच्या इक्विटी सिक्युरिटीजमध्ये गुंतवणूक करणे निवडतात. 20,000 कोटी.

या कंपन्यांची एक प्रसिद्ध प्रतिष्ठा आणि सिद्ध आर्थिक ताकद आहे, ज्यामुळे कमी परतावा मिळण्याची शक्यता कमी होते. लार्ज-कॅप कंपन्यांकडे स्टॉक मार्केटमधील कोणत्याही मंदीचा सामना करण्यासाठी पुरेशी आर्थिक संसाधने आहेत, त्यामुळे गुंतवणूकदारांचे भांडवल संरक्षण सुनिश्चित होते.

भारतातील मल्टीबॅगर स्टॉक्स संबंधित सिक्युरिटीजच्या भांडवली वाढीद्वारे त्यांची संपत्ती मोठ्या प्रमाणात वाढवू पाहणाऱ्या गुंतवणूकदारांसाठी आदर्श आहेत. या समभागांचे मूल्य संपादनाच्या अनेक वेळा वाढीव मूल्य असल्याने, भांडवली नफा मिळवलेला नफा अफाट आहे. तथापि, गुंतवणुकदारांनी संबंधित जोखीम देखील गृहीत धरण्यास तयार असले पाहिजे.

Leave a Comment